जनक्रांती न्यूज मध्ये आपले सहर्ष स्वागत आहे.

फोलो करा

September 25, 2023

जनक्रांती

डिजिटल न्यूज पोर्टल

पोलीस स्थापना दिनानिमित्त विद्यार्थ्यांना पोलीस कार्यप्रणाली व कायदे विषयी मार्गदर्शन…  

  टाकळीभान येथे पोलीस स्थापना दिनानिमित्त विद्यार्थ्यांना पोलीस कार्यप्रणाली व कायदे विषयी मार्गदर्शन…  

 

श्रीरामपूर तालुक्यातील टाकळीभान येथील रयत शिक्षण संस्थेचे न्यू इंग्लिश स्कूल येथे सोमवार दि. 2 जानेवारी रोजी सकाळी .10.00 ते 11:30 या वेळेत पोलीस स्थापना दिनाच्या अनुषंगाने सहाय्यक पोलीस निरीक्षक ज्ञानेश्वर थोरात, व तालुका पोलीस यंत्रणेच्या वतीने विद्यालयातील विद्यार्थी, विद्यार्थिनी व शिक्षक यांना पोलीस कार्यप्रणाली, शास्त्रास्र व कायदे विषयी मार्गदर्शन करून सूचना देऊन मार्गदर्शन केले. 

 

विद्यालयाच्या वतीने पोलीस यंत्रणाचे स्वागत व आभार मानण्यात आले. याप्रसंगी स. फौजदार हबीब अली,पो. हवालदार अर्जुन बाबर, पो ना. अनिल शेंगाळे, स्थानिक स्कूल कमिटीचे ज्येष्ठ सदस्य बापूसाहेब पटारे, विद्यालयाचे प्राचार्य बी.टी. इंगळे शिक्षक, शिक्षिका व विद्यार्थी उपस्थित होते.

 

 

 

बातमी बद्दल आपला अभिप्राय नोंदवा

संपादक

बातमी शेअर करण्यासाठी येथे क्लिक करा

लोकप्रिय बातम्या

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

ब्रेकिंग न्यूज

Website Designed by JCS 8380826758.
Translate »
बातमी कॉपी करणे कायद्याने गुन्हा आहे