जनक्रांती न्यूज मध्ये आपले सहर्ष स्वागत आहे.

फोलो करा

September 25, 2023

जनक्रांती

डिजिटल न्यूज पोर्टल

श्री संदिप डोळस यांची अशोक सहकारी साखर कारखाना कामगार सोसायटी संचालक पदी निवड….

श्री संदिप डोळस यांची अशोक सहकारी साखर कारखाना कामगार सोसायटी संचालक पदी निवड….

 

श्रीरामपूर तालुक्याचे लोकनेते माजी आमदार भानुदास मुरकुटे साहेब यांच्या मार्गदर्शनाखाली युवा नेते सिद्धार्थ मुरकुटे साहेब, अशोक ग्रामीण शिक्षण संस्थेच्या कार्यकारी अधिकारी सौ.मंजुश्रीताई मुरकुटे व युवा नेते नीरज भैय्या मुरकुटे यांच्या मार्गदर्शनाखाली कारेगाव येथील लोकसेवाविकास आघाडीचे प्रामाणिक ,निष्ठावंत तसेच सर्वसामान्य कुटुंबातील श्री.संदीप डोळस यांची अशोक सहकारी साखर कारखाना कामगार सोसायटी संचालक पदी निवड झाल्याबद्दल श्रीफळ,शाल, गुलाब पुष्प देऊन सत्कार करताना मुळा प्रवराचे संचालक युवा नेते सिद्धार्थ मुरकुटे साहेब समवेत अशोक कारखान्याचे व्हाईस चेअरमन भाऊसाहेब उंडे, अशोक पतपेढीचे चेअरमन भाऊसाहेब दौंड, पतपेढीचे संचालक मंडळ पदाधिकारी तसेच सुनील पटारे , डॉ.मंगेश उंडे, विकास दांगट, इतर सर्व कारेगाव ग्रामस्थ निवड झाल्याबद्दल उपस्थित होते.

बातमी बद्दल आपला अभिप्राय नोंदवा

संपादक

बातमी शेअर करण्यासाठी येथे क्लिक करा

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

ब्रेकिंग न्यूज

Website Designed by JCS 8380826758.
Translate »
बातमी कॉपी करणे कायद्याने गुन्हा आहे